ಶ್ರೀ. ಕಾವೇರಿ ದಸರಾ ಸಮಿತಿ “Gonikoppalu Dasara 2017”

ಶ್ರೀ. ಕಾವೇರಿ ದಸರಾ ಸಮಿತಿ (ರಿ), ಗೋಣಿಕೊಪ್ಪಲು.
(ಕನ್ನಡ ಮತ್ತು ಸಂಸ್ಕೃತಿಕ ಇಲಾಖೆ, ಕರ್ನಾಟಕ ಸರ್ಕಾರ)
39ನೇ ವರ್ಷದ ಗೋಣಿಕೊಪ್ಪಲು ದಸರಾ ಜನೋತ್ಸವದ 2017ರ ಸಮಿತಿಯ ಪದಾಧಿಕಾರಿಗಳು.

ಗೌರವ ಅಧ್ಯಕ್ಷರು : ಮಾನ್ಯಶ್ರೀ. ಕೆ.ಜಿ. ಬೋಪಯ್ಯ,
                  ಶಾಸಕರು ವಿರಾಜಪೇಟೆ ಕ್ಷೇತ್ರ,
                   ಕರ್ನಾಟಕ ಸರ್ಕಾರ.

ಅಧ್ಯಕ್ಷರು : ಮಾನ್ಯ ಶ್ರೀ. ಕುಲ್ಲಚಂಡ ಪ್ರಮೋದ್ ಗಣಪತಿ.

ಮಹಾ ಪೆÇೀಷಕರು : ಮಾನ್ಯ ಎಂ.ಆರ್. ಸೀತಾರಾಮ್‍ರವರು
                    ಕೊಡಗು ಜಿಲ್ಲಾ ಉಸ್ತುವಾರಿ ಸಚಿವರು,
ಮಾಹಿತಿ ತಂತ್ರಜ್ಞಾನ ವಿಜ್ಞಾನ ಸಾಂಖ್ವಿಕ ಯೋಜನಾ ಸಚಿವರು, ಕರ್ನಾಟಕ ಸರ್ಕಾರ.

                    ಮಾನ್ಯ ಪ್ರತಾಪ್ ಸಿಂಹ ಗೌಡ,
                    ಲೋಕಸಭಾ ಸದಸ್ಯರು, ಕೊಡಗು – ಮೈಸೂರು ಕ್ಷೇತ್ರ.

                    ಮಾನ್ಯ ಸುನೀಲ್ ಸುಬ್ರಮಣಿ,
                    ವಿಧಾನಪರಿಷತ್ ಸದಸ್ಯರು, ಕೊಡಗು ಜಿಲ್ಲೆ.

                    ಶ್ರೀಮತಿ ಶಾಂತೆಯಂಡ ವೀಣಾ ಅಚ್ಚಯ್ಯ,
                    ವಿಧಾನಪರಿಷತ್ ಸದಸ್ಯರು, ಕೊಡಗು ಜಿಲ್ಲೆ.

                    ಶ್ರೀಮತಿ ಮಾಂಗೇರ ಪದ್ಮಿನಿ ಪೆÇನ್ನಪ್ಪ,
                   ಉಪಾಧ್ಯಕ್ಷರು, ಕರ್ನಾಟಕ ರಾಜ್ಯ ಅರಣ್ಯ ಅಭಿವೃದ್ದಿ ನಿಗಮ.

                   ಶ್ರೀ. ಟಿ.ಪಿ. ರಮೇಶ್,
                   ಅಧ್ಯಕ್ಷರು, ಕರ್ನಾಟಕ ರೇಷ್ಮೆ ಮಂಡಳಿ.

ಕಾರ್ಯಧ್ಯಕ್ಷರು : ಮಾನ್ಯ ಬಿ.ಎನ್. ಪ್ರಕಾಶ್

ಪೆÇೀಷಕರು : ಮಾನ್ಯ ಬಿ.ಎ. ಹರೀಶ್, ಅಧ್ಯಕ್ಷರು, ಕೊಡಗು ಜಿಲ್ಲಾ ಪಂಚಾಯತ್.
ಶ್ರೀಮತಿ ಸ್ಮಿತಾ ಪ್ರಕಾಶ್, ಅಧ್ಯಕ್ಷರು, ತಾಲ್ಲೂಕು ಪಂಚಾಯಿತಿ, ಪೆÇನ್ನಂಪೇಟೆ.

ಮಾನ್ಯ ಸಿ.ಕೆ. ಬೋಪಣ್ಣ, ಸದಸ್ಯರು, ಕೊಡಗು ಜಿಲ್ಲಾ ಪಂಚಾಯಿತಿ.
ಶ್ರೀಮತಿ ಎಂ. ಸೆಲ್ವಿ, ಅಧ್ಯಕ್ಷರು, ಗ್ರಾಮ ಪಂಚಾಯಿತಿ, ಗೋಣಿಕೊಪ್ಪಲು.
ಮಾನ್ಯ ಚೆಪ್ಪುಡೀರ ಅರುಣ್‍ಮಾಚಯ್ಯನವರು, ಮಾಜಿ ವಿಧಾನಪರಿಷತ್ ಸದಸ್ಯರು.
ಮಾನ್ಯ ಜಯಪೂವಯ್ಯ, ಸದಸ್ಯರು, ತಾಲ್ಲೂಕು ಪಂಚಾಯಿತಿ.
ಮಾನ್ಯ ಕುಲ್ಲಚಂಡ ಬೋಪಣ್ಣ, ಮಾಜಿ ಅಧ್ಯಕ್ಷರು, ಶ್ರೀ. ಕಾವೇರಿ ದಸರಾ ಸಮಿತಿ, ಗೋಣಿಕೊಪ್ಪಲು.
ಮಾನ್ಯ ಕೆ.ಬಿ. ಗಿರೀಶ್ ಗಣಪತಿ, ನಿರ್ದೇಶಕರು, ಕರ್ನಾಟಕ ವಾಣಿಜ್ಯ ಮತ್ತು ಕೈಗಾರಿಕಾ ಸಂಘ
ಮಾನ್ಯ ಎಂ.ಪಿ. ಕೇಶವ ಕಾಮತ್, ಸ್ಥಾಪಕ ಸದಸ್ಯರು, ಶ್ರೀ. ಕಾವೇರಿ ದಸರಾ ಸಮಿತಿ, ಗೋಣಿಕೊಪ್ಪಲು.
ಮಾನ್ಯ ಶಿವು ಮಾದಪ್ಪ, ಅಧ್ಯಕ್ಷರು, ಕೊಡಗು ಜಿಲ್ಲಾ ಕಾಂಗ್ರೇಸ್
ಮಾನ್ಯ ಭಾರತೀಶ್, ಅಧ್ಯಕ್ಷರು, ಕೊಡಗು ಜಿಲ್ಲಾ ಬಿ.ಜೆ.ಪಿ.
ಮಾನ್ಯ ತೀತಿರ ಧರ್ಮಜ ಉತ್ತಪ್ಪ, ಅಧ್ಯಕ್ಷರು ಪೆÇನ್ನಂಪೇತೆ ಬ್ಲಾಕ್ ಕಾಂಗ್ರೇಸ್
ಮಾನ್ಯ ಕೆ. ರಾಮಚಾರ್, ಸ್ಥಾಪಕ ಸದಸ್ಯರು, ಶ್ರೀ. ಕಾವೇರಿ ದಸರಾ ಸಮಿತಿ.
ಮಾನ್ಯ ಎಂ.ಜಿ. ಮೋಹನ್, ಸ್ಥಾಪಕ ಸದಸ್ಯರು, ಶ್ರೀ. ಕಾವೇರಿ ದಸರಾ ಸಮಿತಿ, ಗೋಣಿಕೊಪ್ಪಲು.
ಮಾನ್ಯ ಕೊಪ್ಪೀರ ಸನ್ನಿ ಸೋಮಯ್ಯ, ಮಾಜಿ ಅಧ್ಯಕ್ಷರು, ಶ್ರೀ. ಕಾವೇರಿ ದಸರಾ ಸಮಿತಿ, ಗೋಣಿಕೊಪ್ಪಲು.
ಮಾನ್ಯ ಅರವಿಂದ್ ಕುಟ್ಟಪ್ಪ, ಕಾಂಗ್ರೇಸ್ ನಗರ ಅಧ್ಯಕ್ಷರು.
ಮಾನ್ಯ ಪೆÇನ್ನಿಮಾಡ ಸುರೇಶ್, ಗೋಣಿಕೊಪ್ಪಲು

ಸ್ವಾಗತ ಸಮಿತಿ : ಶ್ರೀಮತಿ ಎಂ. ಸೆಲ್ವಿ, ಅಧ್ಯಕ್ಷರು ಗ್ರಾಮ ಪಂಚಾಯಿತಿ.
ಶ್ರೀಮತಿ ಕಾವ್ಯ ಸಿ.ಎಸ್., ಉಪಾಧ್ಯಕ್ಷರು, ಗ್ರಾಮ ಪಂಚಾಯಿತಿ
ಶ್ರೀಮತಿ ಸಾವಿತ್ರಿ. ಬಿ.ಜಿ, ಸದಸ್ಯರು, ಗ್ರಾಮಪಂಚಾಯಿತಿ.
ಶ್ರೀ. ಕೆ.ಜಿ. ರಾಮಕೃಷ್ಣ, ಸದಸ್ಯರು, ಗ್ರಾಮ ಪಂಚಾಯಿತಿ.
ಶ್ರೀಮತಿ ಮಮೀತ ಕೆ.ಎಂ. ಸದಸ್ಯರು, ಗ್ರಾಮ ಪಂಚಾಯಿತಿ.
ಶ್ರೀ. ಹೆಚ್.ಬಿ. ಮುರುಗ, ಸದಸ್ಯರು, ಗ್ರಾಮ ಪಂಚಾಯಿತಿ.
ಶ್ರೀ. ಸುರೇಶ್ ರೈ, ಸದಸ್ಯರು, ಗ್ರಾಮ ಪಂಚಾಯಿತಿ.
ಶ್ರೀಮತಿ ಮಂಜುಳ ಎಂ, ಸದಸ್ಯರು, ಗ್ರಾಮ ಪಂಚಾಯಿತಿ.
ಶ್ರೀ. ರಾಜಶೇಖರ್, ಸದಸ್ಯರು, ಗ್ರಾಮ ಪಂಚಾಯಿತಿ.
ಶ್ರೀ. ಎ.ಎಸ್. ಕಲೀಮುಲ್ಲಾ ಅಬ್ದುಲ್ಲಾ, ಸದಸ್ಯರು, ಗ್ರಾಮ ಪಂಚಾಯಿತಿ.
ಶ್ರೀಮತಿ ಎಂ.ಬಿ. ಶಾಹೀನ್, ಸದಸ್ಯರು, ಗ್ರಾಮ ಪಂಚಾಯಿತಿ.
ಶ್ರೀಮತಿ ಆರ್. ಧನಲಕ್ಷ್ಮಿ, ಸದಸ್ಯರು, ಗ್ರಾಮ ಪಂಚಾಯಿತಿ.
ಶ್ರೀ. ಜೆ.ಕೆ. ಸೋಮಣ್ಣ, ಸದಸ್ಯರು, ಗ್ರಾಮ ಪಂಚಾಯಿತಿ.
ಶ್ರೀಮತಿ ರತಿ. ಎನ್.ಎ. ಸದಸ್ಯರು, ಗ್ರಾಮ ಪಂಚಾಯಿತಿ.
ಶ್ರೀಮತಿ ಯಾಸ್ಮೀನ್, ಸದಸ್ಯರು, ಗ್ರಾಮ ಪಂಚಾಯಿತಿ.

ಉಪಾಧ್ಯಕ್ಷರು : ಶ್ರೀಮತಿ. ಸಿ.ಎಸ್. ಕಾವ್ಯ
ಶ್ರೀ. ಕಾಡೇಮಾಡ ಚೇತನ್,
ಶ್ರೀ. ಕೆ.ಜಿ. ರಾಮಕೃಷ್ಣ
ಶ್ರೀ. ಹೆಚ್.ಎಸ್. ಕೃಷ್ಣಪ್ಪ
ಶ್ರೀಮತಿ. ಕೆ.ಎಂ. ಮಮಿತಾ

ಪ್ರಧಾನ ಕಾರ್ಯದರ್ಶಿ : ಶ್ರೀಮತಿ ಸಿ.ಎಂ. ಪ್ರಭಾವತಿ.

ಖಜಾಂಚಿ : ಶ್ರೀ. ಧ್ಯಾನ್ ಸುಬ್ಬಯ್ಯ ಸಿ.ಡಿ.

ಕಾರ್ಯದರ್ಶಿ : ಶ್ರೀಮತಿ. ಎಂ. ಮಂಜುಳಾ
ಶ್ರೀಮತಿ ಯಾಸ್ಮೀನ್
ಶ್ರೀಮತಿ ಆರ್. ಧನಲಕ್ಷ್ಮಿ
ಶ್ರೀ. ಸುರೇಶ್ ರೈ
ಶ್ರೀ. ಪಿ.ಜಿ. ರಾಜಶೇಖರ್

ಸಹ ಕಾರ್ಯದರ್ಶಿಗಳು : ಶ್ರೀಮತಿ ಎಂ.ಬಿ. ಶಾಹಿನ್
ಶ್ರೀಮತಿ ಸುಲೇಖಾ
ಶ್ರೀ. ಎ.ಎಸ್. ಕಲೀಂ ಮುಲ್ಲಾ
ಶ್ರೀಮತಿ. ಬಿ.ಜಿ. ಸಾವಿತ್ರಿ.

ಸಲಹಾ ಸಮಿತಿ : ಶ್ರೀ. ಕುಪ್ಪಂಡ ತಿಮ್ಮಯ್ಯ
ಶ್ರೀ. ಗಾಂಧಿ ದೇವಯ್ಯ
ಶ್ರೀ. ಮಲ್ಲಂಡ ಪ್ರಕಾಶ್
ಶ್ರೀ. ಸುನೀಲ್ ಮಾದಪ್ಪ
ಶ್ರೀ. ಹೆಚ್.ಎಸ್. ಜಪ್ಪು ಸುಬ್ಬಯ್ಯ
ಶ್ರೀ. ಪಿ.ಎಸ್. ಲೋಕೇಶ್
ಶ್ರೀ. ಮೊಹಮ್ಮದ್ ರಫೀಕ್
ಶ್ರೀ. ಹೆಚ್. ಪರಶುರಾಮ್
ಶ್ರೀ. ಹೆಚ್.ಸಿ. ಕುಮಾರ್ ಮಹಾದೇವ್
ಶ್ರೀ. ಸಂಜೀವ, ವಕೀಲರು

ವೇದಿಕೆ ಸಮಿತಿ : ಶ್ರೀ. ಹೆಚ್.ಬಿ. ಮುರುಗ
ಶ್ರೀ. ಹೆಚ್. ವಿ. ಕೃಷ್ಣಪ್ಪ
ಶ್ರೀ. ಶಿವಾಜಿ
ಶ್ರೀಮತಿ. ಜಿ.ಎಸ್. ಪದ್ಮಿನಿ
ಶ್ರೀ. ನವೀನ್

ಸಾಂಸ್ಕೃತಿಕ ಸಮಿತಿ : ಶ್ರೀ. ಟಿ.ಬಿ. ಜೀವನ್
ಶ್ರೀಮತಿ ರೇಖಾ ಶ್ರೀಧರ್
ಶ್ರೀಮತಿ ಓಮನಾ
ಶ್ರೀಮತಿ ವಿಧ್ಯಾಶ್ರೀ
ಶ್ರೀಮತಿ ನಳಿನಿ ಈಶಕುಮಾರ್

ಮಹಿಳಾ ದಸರಾ : ಶ್ರಿಮತಿ ಪ್ರವಿ ಮೊಣ್ಣಪ್ಪ
ಕುಮಾರಿ ರಮಾವತಿ
ಶ್ರೀಮತಿ ಶೀಲಾಬೋಪಣ್ಣ
ಶ್ರೀಮತಿ ಹೆಚ್.ಸಿ. ಸರಸು
ಶ್ರೀಮತಿ ಸೀತಮ್ಮ

ಮಹಿಳಾ ದಸರಾ : ಶ್ರೀಮತಿ. ಪ್ರವಿ ಮೊಣ್ಣಪ್ಪ
ಕುಮಾರಿ. ರಮಾವತಿ
ಶ್ರೀಮತಿ. ಶೀಲಾ ಬೋಪಣ್ಣ
ಶ್ರೀಮತಿ. ಹೆಚ್.ಸಿ. ಸರಸು
ಶ್ರೀಮತಿ. ಸೀತಮ್ಮ

ಆಹಾರ ಸಮಿತಿ : ಶ್ರೀ. ಹೆಚ್.ಎನ್. ಮುರಗ
ಶ್ರೀ. ಹರಿದಾಸ್ (ಮಣಿ)
ಶ್ರೀಮತಿ ಪಿ. ಧನಲಕ್ಷ್ಮಿ
ಶ್ರೀ. ಕೊಂಗಂಡ ಮನೋಜ್
ಶ್ರೀ. ನಾರಾಯಣ ಸ್ವಾಮಿ ನಾಯ್ಡು
ಶ್ರೀ. ಸತೀಶ್ (ಸಿಂಗಿ)

ಪೂಜಾ ಸಮಿತಿ : ಡಾ|| ಚಂದ್ರಶೇಖರ್
ಡಾ|| ಕಾಳಿಮಾಡ ಶಿವಪ್ಪ
ಶ್ರೀ. ಪಿ.ಜೆ. ರಾಜಶೇಖರ್
ಶ್ರೀಮತಿ ಸುಮಿಸುಬ್ಬಯ್ಯ
ಶ್ರೀಮತಿ. ರತಿ ಅಚ್ಚಪ್ಪ
ಶ್ರೀ. ರಾಧಕೃಷ್ಣ
ಶ್ರೀ. ಟಿ.ಎಂ. ಲಕ್ಷ್ಮಣ್

ದಶ ಮಂಟಪ ಸಮಿತಿ
ಅಧ್ಯಕ್ಷರು : ಶ್ರೀ. ಜಮ್ಮಡ ಅರಸು ಅಪ್ಪಣ್ಣ

: ಶ್ರೀ. ಜಮ್ಮಡ ಸೋಮಣ್ಣ
ಶ್ರೀ. ಚೆರಿನ್ ಚಂಗಪ್ಪ
ಶ್ರೀ. ವಿಘ್ನೇಶ್, ಉಪಾಧ್ಯಕ್ಷರು, ಕಾವೇರಿ ಕಾಲೇಜು.
ಶ್ರೀ. ಶರ್ಫುದ್ದೀನ್
ಶ್ರೀ. ಅಶೋಕ್ ಟಿ.ವೈ.
ಶ್ರೀ. ನವೀನ್
ಶ್ರೀ. ಯೋಗೇಶ್. ಎಂ.ಎನ್
ಶ್ರೀ. ಹಕೀಂ
ಶ್ರೀ. ಮೂಕಳಮಾಡ ತಿಮ್ಮಯ್ಯ
ಶ್ರೀ. ನಾಮೇರ ಅಂಕಿತ್
ಶ್ರೀ. ರಾಫಿ
ಶ್ರೀ. ರಮೇಶ್
ಶ್ರೀ. ಸುದೀನ್ ಬಾಸ್ಕರನ್
ಶ್ರೀ. ಭರತ್
ಶ್ರೀ. ನವೀನ್
ಶ್ರೀ. ಲಾಲು ಸ್ಟ್ಯಾಲೀನ್
ಶ್ರೀ. ಮಂಜು.
ಶ್ರೀ. ಕೆ.ಟಿ. ಮುತ್ತಣ್ಣ

Loading…

Comments are closed.