ಸೆಪ್ಟೆಂಬರ್ 25 ರಿಂದ 28 ರವರೆಗೆ ಬೆಂಗಳೂರಿನಲ್ಲಿ 5 ನೇ ವಿಶ್ವ ಕಾಫಿ ಸಮ್ಮೇಳನ ಮತ್ತು ಎಕ್ಸ್‌ಪೋ 2023

– ಸರ್ಚ್‌ ಕೂರ್ಗ್‌ ಮೀಡಿಯಾ ಡೆಸ್ಕ್

ನಮ್ಮ ವಾಟ್ಸಾಪ್‌ ಕಮ್ಯುನಿಟಿ ಲಿಂಕ್‌ https://chat.whatsapp.com/EicYYbrXCeEBY3KGWiZnRy ಜೋಯ್ನ್‌ ಆಗಿ. ನಮ್ಮ ವಾಟ್ಸಾಪ್‌ ಚಾನಲ್‌ ಲಿಂಕ್‌ https://whatsapp.com/channel/0029VaAKi709sBICmL0sGV2m ಫಾಲೋ ಮಾಡಿ.

ಏಷ್ಯಾದಲ್ಲಿ ಮೊದಲ ಬಾರಿಗೆ ಭಾರತದ ಬೆಂಗಳೂರಿನಲ್ಲಿ 5 ನೇ ವಿಶ್ವ ಕಾಫಿ ಸಮ್ಮೇಳನ ಮತ್ತು ಎಕ್ಸ್‌ಪೋ 2023 ಸೆಪ್ಟೆಂಬರ್ 25 ರಿಂದ 28 ರವರೆಗೆ ಆಯೋಜನೆಗೊಂಡಿದೆ.

ಕಾಫಿ ಭ್ರಾತೃತ್ವದ ಪ್ರಮುಖ ಮನಸ್ಸನ್ನು ಒಟ್ಟುಗೂಡಿಸುವ ನಿಟ್ಟಿನಲ್ಲಿ ಈ ಜಾಗತಿಕ ಸಭೆಯು 4 ದಿನಗಳ ಈ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮವಾಗಿದೆ. WCC2023ಕ್ಕೆ 100 ಕ್ಕೂ ಹೆಚ್ಚು ದೇಶಗಳ ನಾಯಕರು ಮತ್ತು ನಿರ್ಧಾರ-ನಿರ್ಮಾಪಕರನ್ನು ಒಂದೇ ವೇದಿಕೆಯಲ್ಲಿ ಒಟ್ಟುಗೂಡಿಸುತ್ತಾ ಚರ್ಚಿಸಲು ಮತ್ತು ಸುಸ್ಥಿರ ಕಾಫಿ ಉದ್ಯಮವನ್ನು ನಿರ್ಮಿಸಲು ಸಹಕರಿಸುತ್ತದೆ.

“ವೃತ್ತಾಕಾರದ ಆರ್ಥಿಕತೆ ಮತ್ತು ಪುನರುತ್ಪಾದಕ ಕೃಷಿಯ ಮೂಲಕ ಸುಸ್ಥಿರತೆ” ಎಂಬ ಥೀಮ್‌ ಈವೆಂಟ್‌ಗೆ ಆಧಾರವಾಗಿರುವ ವಿಷಯವಾಗಿದೆ, ಇದರಲ್ಲಿ 3 ದಿನಗಳ ಸಮ್ಮೇಳನ ಮತ್ತು B2B ಪ್ರದರ್ಶನ, ಕೌಶಲ್ಯ-ನಿರ್ಮಾಣ ಕಾರ್ಯಾಗಾರಗಳು, ಗ್ಲೋಬಲ್ CEO ಕಾನ್ಕ್ಲೇವ್ ಮತ್ತು ನೆಟ್‌ವರ್ಕಿಂಗ್ ಈವೆಂಟ್‌ಗಳು ಸೇರಿವೆ. ಐತಿಹಾಸಿಕ ಬೆಂಗಳೂರು ಅರಮನೆಯಲ್ಲಿ ನಡೆಯಲಿರುವ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮಕ್ಕೆ ಒಂದು ಲಕ್ಷಕ್ಕೂ ಹೆಚ್ಚು ಪ್ರವಾಸಿಗರು ಭೇಟಿ ನೀಡುವ ನಿರೀಕ್ಷೆಯಿದೆ. WCC 2023 ಅನ್ನು ಇಂಟರ್ನ್ಯಾಷನಲ್ ಕಾಫಿ ಆರ್ಗನೈಸೇಶನ್ ಪ್ರಚಾರ ಮಾಡಿದೆ ಮತ್ತು ಪ್ರತಿ ನಾಲ್ಕು ವರ್ಷಗಳಿಗೊಮ್ಮೆ ಆಯೋಜಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ.

ವಿಶಿಷ್ಟ ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯಗಳು – ವಿಶ್ವ ಕಾಫಿ ಸಮ್ಮೇಳನ 2023

* ಈವೆಂಟ್ 80 ಕ್ಕೂ ಹೆಚ್ಚು ದೇಶಗಳಿಂದ 2000 ಪ್ರತಿನಿಧಿಗಳ ಹಾಜರಾತಿಗೆ ಸಾಕ್ಷಿಯಾಗಲಿದೆ. 136 ನೇ ICC/ICO ಅಂತರ-ಸರ್ಕಾರಿ ಸಭೆಗಳು ಈವೆಂಟ್‌ಗೆ ಏಕಕಾಲದಲ್ಲಿ ನಡೆಯಲಿದೆ, ಇದರಲ್ಲಿ 78 ಸದಸ್ಯ ರಾಷ್ಟ್ರಗಳು ಭಾಗವಹಿಸುತ್ತವೆ.

* ಸಮ್ಮೇಳನದಲ್ಲಿ ಪ್ರಮುಖ ನಿರ್ಧಾರ ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳುವವರು, ಚಿಂತನೆ-ನಾಯಕರು, ಸರ್ಕಾರಿ ಅಧಿಕಾರಿಗಳು, ಉನ್ನತ ಕಾರ್ಯನಿರ್ವಾಹಕರು ಅತ್ಯಾಧುನಿಕ ಮತ್ತು ಚಿಂತನಶೀಲ ವಿಷಯಗಳನ್ನು ಪ್ರಸ್ತುತಪಡಿಸುವ ಮಾತುಕತೆಗಳನ್ನು ಒಳಗೊಂಡಿರುತ್ತದೆ.

* WCC2023 ಎಕ್ಸ್‌ಪೋ ಭಾಗವಹಿಸುವವರನ್ನು ವಿಶ್ವದ ಕೆಲವು ದೊಡ್ಡ ಕಾಫಿ ಚಿಲ್ಲರೆ ಬ್ರ್ಯಾಂಡ್‌ಗಳು, ಸಲಕರಣೆ ತಯಾರಕರು, ಕೆಫೆ ಬ್ರಾಂಡ್‌ಗಳು, ತಂತ್ರಜ್ಞಾನ ಪರಿಹಾರ ಪೂರೈಕೆದಾರರು, ರಫ್ತುದಾರರು ಮತ್ತು ಆಮದುದಾರರು, ಆತಿಥ್ಯ ವ್ಯವಹಾರಗಳು, ಸರ್ಕಾರಗಳು ಇತ್ಯಾದಿಗಳಿಂದ ಪ್ರಮುಖ ನಿರ್ಧಾರ ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳುವವರೊಂದಿಗೆ ಮುಖಾಮುಖಿಯಾಗುತ್ತದೆ.

* ದೊಡ್ಡ ಜಾಗತಿಕ ಕಂಪನಿಗಳ ಜೊತೆಗೆ, ಭಾಗವಹಿಸುವವರು ತಮ್ಮ ಅತ್ಯುತ್ತಮ ಉತ್ಪನ್ನಗಳೊಂದಿಗೆ ಕಾಫಿ ರೋಸ್ಟರ್‌ಗಳು, ಸ್ಟಾರ್ಟ್‌ಅಪ್‌ಗಳು, ವಿಶೇಷ ಕಾಫಿ ಬೆಳೆಗಾರರು ಮತ್ತು ಸಣ್ಣ ರೈತರಿಂದ ನಿರ್ಧಾರ ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳುವವರನ್ನು ಭೇಟಿ ಮಾಡಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗುತ್ತದೆ.

* ವ್ಯಾಪಾರದಲ್ಲಿ ಹೊಸ ತಂತ್ರಜ್ಞಾನಗಳನ್ನು ಅಳವಡಿಸಲು ಕಂಪನಿಯ ಕಾರ್ಯನಿರ್ವಾಹಕರ ನಡುವಿನ ಸಭೆಗಳು ಮತ್ತು ಸಂವಹನಗಳಿಗೆ ಸರಿಯಾದ ಸ್ಥಳ, ಚಿಲ್ಲರೆ ವ್ಯಾಪಾರಿಗಳು ಅಥವಾ ಕೆಫೆ-ವ್ಯಾಪಾರ ಮಾಲೀಕರು ಉತ್ತಮ ಗುಣಮಟ್ಟದ ಕಾಫಿ ಬೀಜಗಳನ್ನು ಪಡೆಯಲು ಎದುರು ನೋಡುತ್ತಿದ್ದಾರೆ, ಅಥವಾ ಸಹಯೋಗಿಗಳು ಅಥವಾ ಸಂಭಾವ್ಯ ಹೂಡಿಕೆದಾರರನ್ನು ಹುಡುಕುತ್ತಿರುವ ಉದ್ಯಮಿಗಳು; ಅಥವಾ ಹೂಡಿಕೆ ಅವಕಾಶಗಳನ್ನು ಹುಡುಕುತ್ತಿರುವ ವ್ಯಾಪಾರ ನಾಯಕರು; B2B ಮಾರುಕಟ್ಟೆಯು ಆಶಕ್ತರ ಉಪಸ್ಥಿತಿಯನ್ನು ಗರಿಷ್ಠಗೊಳಿಸಲು ಅವಕಾಶವನ್ನು ನೀಡುತ್ತದೆ. ಭಾಗವಹಿಸುವವರು ಈವೆಂಟ್‌ಗೆ ಹಾಜರಾಗುವ ಇತರ ಭಾಗವಹಿಸುವವರೊಂದಿಗೆ ಸಂಪರ್ಕ ಹೊಂದಬಹುದು ಮತ್ತು ಮೀಸಲಾದ ಜಾಗದಲ್ಲಿ ವ್ಯಾಪಾರ ಸಭೆಗಳನ್ನು ನಡೆಸಬಹುದಾಗಿದೆ.

– ಸರ್ಚ್‌ ಕೂರ್ಗ್‌ ಮೀಡಿಯಾ ಡೆಸ್ಕ್

Author Profile

ಸರ್ಚ್‌ ಕೂರ್ಗ್‌ ಮೀಡಿಯಾCoorg's Largest Network
"ಸರ್ಚ್‌ ಕೂರ್ಗ್‌ ಮೀಡಿಯಾ" ವಿಶ್ಲೇಷಣಾತ್ಮಕ ಪತ್ರಿಕೋದ್ಯಮದಲ್ಲಿ‌ ಕೃಷಿ, ಸಹಕಾರ, ಪರಿಸರ, ವಿಜ್ಞಾನ ಮತ್ತು ಗ್ರಾಮೀಣ ಜೀವನವನ್ನು ಕೇಂದ್ರೀಕರಿಸುವ ಆನ್‌ಲೈನ್‌ ಮಾಧ್ಯಮವಾಗಿ ಅಸಂಖ್ಯ ಚಂದಾದಾರರೊಂದಿಗೆ, ಅತಿದೊಡ್ಡ ಹಾಗೂ ಅತಿ ವಿಸ್ತಾರವಾದ ಕೊಡಗಿನ ಜನಪ್ರಿಯ ಮಾಧ್ಯಮವಾಗಿದೆ.
www.searchcoorg.com  ಹಾಗೂ Search Coorg App ಮುಖಾಂತರ ಕಾರ್ಯನಿರ್ವಹಿಸುತ್ತಿದೆ.

ಸರ್ಚ್‌ ಕೂರ್ಗ್‌ ಮೀಡಿಯಾ

"ಸರ್ಚ್‌ ಕೂರ್ಗ್‌ ಮೀಡಿಯಾ" ವಿಶ್ಲೇಷಣಾತ್ಮಕ ಪತ್ರಿಕೋದ್ಯಮದಲ್ಲಿ‌ ಕೃಷಿ, ಸಹಕಾರ, ಪರಿಸರ, ವಿಜ್ಞಾನ ಮತ್ತು ಗ್ರಾಮೀಣ ಜೀವನವನ್ನು ಕೇಂದ್ರೀಕರಿಸುವ ಆನ್‌ಲೈನ್‌ ಮಾಧ್ಯಮವಾಗಿ ಅಸಂಖ್ಯ ಚಂದಾದಾರರೊಂದಿಗೆ, ಅತಿದೊಡ್ಡ ಹಾಗೂ ಅತಿ ವಿಸ್ತಾರವಾದ ಕೊಡಗಿನ ಜನಪ್ರಿಯ ಮಾಧ್ಯಮವಾಗಿದೆ. www.searchcoorg.com  ಹಾಗೂ Search Coorg App ಮುಖಾಂತರ ಕಾರ್ಯನಿರ್ವಹಿಸುತ್ತಿದೆ.

About ಸರ್ಚ್‌ ಕೂರ್ಗ್‌ ಮೀಡಿಯಾ

"ಸರ್ಚ್‌ ಕೂರ್ಗ್‌ ಮೀಡಿಯಾ" ವಿಶ್ಲೇಷಣಾತ್ಮಕ ಪತ್ರಿಕೋದ್ಯಮದಲ್ಲಿ‌ ಕೃಷಿ, ಸಹಕಾರ, ಪರಿಸರ, ವಿಜ್ಞಾನ ಮತ್ತು ಗ್ರಾಮೀಣ ಜೀವನವನ್ನು ಕೇಂದ್ರೀಕರಿಸುವ ಆನ್‌ಲೈನ್‌ ಮಾಧ್ಯಮವಾಗಿ ಅಸಂಖ್ಯ ಚಂದಾದಾರರೊಂದಿಗೆ, ಅತಿದೊಡ್ಡ ಹಾಗೂ ಅತಿ ವಿಸ್ತಾರವಾದ ಕೊಡಗಿನ ಜನಪ್ರಿಯ ಮಾಧ್ಯಮವಾಗಿದೆ. www.searchcoorg.com  ಹಾಗೂ Search Coorg App ಮುಖಾಂತರ ಕಾರ್ಯನಿರ್ವಹಿಸುತ್ತಿದೆ.
5 1 vote
Article Rating
Subscribe
Notify of
guest
0 Comments
Inline Feedbacks
View all comments