ಮುಳಿಯ ಜ್ಯುವೆಲ್ಸ್‌ನ ವಿನೂತನ ಹೆಜ್ಜೆ: ಗ್ರಾಹಕರಿಗೆ ಮನೆಯಿಂದಲೇ ಲೈವ್ ಆಭರಣ ಖರೀದಿ ವ್ಯವಸ್ಥೆ

ಮುಳಿಯ ಜ್ಯುವೆಲ್ಸ್‌ನ ವಿನೂತನ ಹೆಜ್ಜೆ:

ಗ್ರಾಹಕರಿಗೆ ಮನೆಯಿಂದಲೇ ಲೈವ್ ಆಭರಣ ಖರೀದಿ ವ್ಯವಸ್ಥೆ

ಖ್ಯಾತ ಚಿನ್ನಾಭರಣಗಳ ಮಳಿಗೆ ಮುಳಿಯ ಜ್ಯುವೆಲ್ಸ್ ಗ್ರಾಹಕರಿಗಾಗಿ ಮನೆಯಿಂದಲೇ ಚಿನ್ನಾಭರಣ ಖರೀದಿಸುವ ಲೈವ್ (Jewellery Live Shopping from Home) ಕಾರ್ಯಕ್ರಮವನ್ನು ಆರಂಭಿಸಿದೆ.

ಈ ನೂತನ ಸೌಲಭ್ಯದ ಉದ್ಘಾಟನೆಯು ಜೂಮ್‌ ಆಪ್‌ ಮುಖಾಂತರ ಜೂನ್ 10 ರಂದು ಸಂಜೆ 5:30ಕ್ಕೆ ರೇ. ವಿಜಯ್ ಹಾರ್ವಿನ್, ಸಂಚಾಲಕರು, ಸುದಾನ ವಸತಿಯುತ ಶಾಲೆ, ಪುತ್ತೂರು ಇವರಿಂದ ನಡೆಯಿತು.

ನಮ್ಮ ವಾಟ್ಸಾಪ್‌ ಕಮ್ಯುನಿಟಿ ಲಿಂಕ್‌ https://chat.whatsapp.com/EicYYbrXCeEBY3KGWiZnRy ಜೋಯ್ನ್‌ ಆಗಿ. ನಮ್ಮ ವಾಟ್ಸಾಪ್‌ ಚಾನಲ್‌ ಲಿಂಕ್‌ https://whatsapp.com/channel/0029VaAKi709sBICmL0sGV2m ಫಾಲೋ ಮಾಡಿ.

ಕಾರ್ಯಕ್ರಮಕ್ಕೆ ಚಾಲನೆ ನೀಡಿ ಮಾತನಾಡಿದ ವಿಜಯ್ ಹಾರ್ವಿನ್, ಸದಾ ಹೊಸತನಕ್ಕೆ ಎಲ್ಲರ ಮನೆಮಾತಾಗಿರುವ ಆಭರಣ ಮಳಿಗೆ ಮುಳಿಯ ಜುವೆಲ್ಸ್. ಗ್ರಾಹಕರಿಗಾಗಿ ಚಿನ್ನಾಭರಣಗಳ ವರ್ಚುವಲ್‌ ಶೋರೂಂನಲ್ಲಿ ಲೈವ್‌ ಖರೀದಿ ಸೌಲಭ್ಯದಂತಹ ನೂತನ ಸೌಲಭ್ಯವನ್ನು ಪರಿಚಯಿಸುತ್ತಿದೆ. ಕೊರೋನಾ ನಂತರದ ಜವಾಬ್ದಾರಿಯಲ್ಲಿ ವ್ಯವಹರಿಸುವ ನಿಟ್ಟಿನಲ್ಲಿ ನೀವು ಮನೆಯಿಂದಲೇ ಲೈವ್ ಮೂಲಕ ಆಭರಣ ಖರೀದಿಸುವ ಹೊಸ ಯೋಜನೆ‌ಯೊಂದನ್ನು ಮುಳಿಯ ಜ್ಯವೆಲ್ಸ್‌ನಿಂದ ರೂಪಿಸಿರುವುದು ಒಂದು ವಿನೂತನ ಪ್ರಯೋಗ ಎಂದರು. ಇವರ ಈ ಕಾರ್ಯಕ್ಕೆ ಆ ಭಗವಂತನು ಎಲ್ಲಾ ರೀತಿಯ ಅನುಗ್ರಹ ನೀಡಲಿ ಎಂದು ಆಶೀರ್ವಾವಾದಿಸಿದರು.

ಪ್ರಥಮ ಖರೀದಿದಾರರಾಗಿ ಶ್ರೀಮತಿ ಅನುಪಮಾ ಶಿವರಾಮ್ ಇವರು ಆನ್‍ಲೈನ್ ಮೂಲಕ ಭಾಗವಹಿಸಿ ಹಲವಾರು ಆಭರಣಗಳನ್ನು ಮುಳಿಯದ 5 ಶೋರೂಂಗಳಲ್ಲಿ ವೀಕ್ಷಿಸಿ ಕೆಲವೊಂದನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿ ಇಟ್ಟುಕೊಂಡರು. ತದ ನಂತರ ವಿವಿಧ ಕಡೆಗಳಲ್ಲಿದ್ದ ತಮ್ಮ ಕುಟುಂಬ ವರ್ಗದವರೊಂದಿಗೆ ಚರ್ಚಿಸಿ ತಮ್ಮ ಕುಟುಂಬವರ್ಗಕ್ಕೆ ಇಷ್ಟವಾದ ಆಭರಣಗಳನ್ನು ಆನ್‌ಲೈನ್‌ ಮುಖಾಂತರ ಖರೀದಿಸಿದರು.

ನಂತರ ಮಾತನಾಡಿದ ಶ್ರೀಮತಿ ಅನುಪಮಾ ಶಿವರಾಮ್ ಆನ್‌ಲೈನ್‌ ವರ್ಚುವಲ್‌ ಶೋರೂಂನಲ್ಲಿ ಲೈವ್‌ ಖರೀದಿ ಸೌಲಭ್ಯ ಒಂದು ಅದ್ಬುತವಾದ ಅನುಭವವನ್ನು ನೀಡಿದೆ. ಕುಟುಂಬ ಸಮೇತ 5 ಶೋರೂಂಗಳಲ್ಲಿ ನಾವಿದ್ದಲ್ಲೇ ಆಭರಣಗಳನ್ನು ವೀಕ್ಷಿಸಿ ಈ ಕೋರಾನಾ ಕಾಲದಲ್ಲಿ ಅವಕಾಶ ದೊರೆತದ್ದು ತುಂಬಾ ಉಪಯುಕ್ತವಾಯಿತು ಎಂದರು. ಆನ್‌ಲೈನ್‌ನಲ್ಲಿ ಖರೀದಿ ಮಾಡುವುದು ತುಂಬಾ ಸುಲಭವಾದ ಮಾರ್ಗ ಎಂದು ಅಭಿಪ್ರಾಯಪಟ್ಟರು.

ಶ್ರೀಮತಿ ಅನುಪಮಾ ಶಿವರಾಮ್ ‌ರವರ ಪತಿ ಶಿವರಾಮ್‌ ಮಾತನಾಡಿ ನಮಗೆ ಒಂದು ಕಾರ್ಯಕ್ರಮದ ನಿಮಿತ್ತ ಆಭರಣದ ಅಗತ್ಯ ತುರ್ತಾಗಿ ಬೇಕಾಗಿತ್ತು. ಆದರೆ ಶೋರೂಂಗಳಿಗೆ ಕುಟುಂಭ ಸಮೇತ ಖುದ್ದಾಗಿ ಭೇಟಿಕೊಟ್ಟು ಖರೀದಿಸಲು ಕೊರೋನಾ ನಮಗೆ ತಡೆಯಾಗಿತ್ತು. ಹಾಗಾಗಿ ಮುಳಿಯ ಜ್ಯವೆಲ್ಸ್‌ನಿಂದ ಚಿನ್ನಾಭರಣಗಳ ವರ್ಚುವಲ್‌ ಶೋರೂಂನಲ್ಲಿ ಲೈವ್‌ ಖರೀದಿ ಸೌಲಭ್ಯ ನಮಗೆ ತುಂಬಾ ಸಹಾಯಕವಾಯಿತು ಎಂದರು.

ಪ್ರಾಸ್ತವಿಕವಾಗಿ ಮುಳಿಯ ಜ್ಯುವೆಲ್ಸ್‌ನ ಚೇರ್ಮನ್ ಶ್ರೀ ಕೇಶವ ಪ್ರಸಾದ್ ಮಾತನಾಡಿ Online ಖರೀದಿಯ ವಿನೂತನ ಹೆಜ್ಜೆಯ ಪರಿಕಲ್ಪನೆ ಯಾವ ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ಪ್ರಾರಂಭಿಸಲು ಪ್ರೇರಪಣೆ ನೀಡಿತ್ತು ಎಂದರೆ “Necessity is the mother of invention” (ಅವಶ್ಯಕತೆಯು ಆವಿಷ್ಕಾರದ ತಾಯಿ) ಹಾಗೇಯೆ ಆಭರಣ ವ್ಯಾಪಾರದಲ್ಲೂ ಕೂಡಾ ನಾವು ಈ Necessity (ಅವಶ್ಯಕತೆ) ಯಿಂದಲೇ ವಿನೂತನ ಹೆಜ್ಜೆಗಳನ್ನು ಹಾಕುತ್ತಾ ಬಂದಿದ್ದೇವೆ ಎಂದರು. “ಈಗಾಗಲೇ ದಿನಕ್ಕೆ ಹಲವಾರು ಮಂದಿ ನಮ್ಮ ವರ್ಚುವಲ್ ಶೋರೂಂನ ಲೈವ್ Online ಖರೀದಿಯನ್ನು ಇಷ್ಟಪಟ್ಟು ನಮ್ಮನ್ನು ಹುರಿದುಂಬಿಸಿ ಹರಸಿದ್ದಾರೆ. ಕೊರೊನಾ ಜೊತೆ ಬದುಕಬೇಕಾದದ್ದು “ಹೊಸ ಸಾಮಾನ್ಯ ಜೀವನ” ಆಗಿರುವುದರಿಂದ ಇದು ಖಂಡಿತಾ ಅಗತ್ಯ” ಎಂದು ಮುಳಿಯದ ಚೇರ್ಮನ್ ಶ್ರೀ ಕೇಶವ ಪ್ರಸಾದ್ ಮುಳಿಯರವರು ನುಡಿದರು.

ಗ್ರಾಹಕರು ತಮ್ಮ ತಮ್ಮ Mobile/ Tab/ Google meet/ Zoom/ Whatsapp/ Video chat ಮೂಲಕ Online ಮಳಿಗೆಯನ್ನು Laptop/Mobile ನಲ್ಲಿ ಕಣ್ಣೆದುರು ನೋಡಿ ಆಭರಣಗಳ ಶ್ರೇಣಿಯನ್ನು ಆನಂದಿಸಬಹುದು. ಸೇಲ್ಸ್ ಸಿಬ್ಬಂದಿಗಳ ಜೊತೆ ಮಾತುಕತೆ ನಡೆಸಿ ಆಭರಣಗಳ ಕುರಿತು ಸಂಪೂರ್ಣ ವಿವರ, ಪ್ರಾತ್ಯಕ್ಷಿಕೆ ಪಡೆಯಬಹುದು. ಹಾಗೆಯೇ ಗೂಗಲ್‌ ಪೇ, ಪೇಟಿಯಂ, ಮುಂತಾದ Online ಪಾವತಿಯಂತಹ ವ್ಯವಸ್ಥೆಯ ಮುಖಾಂತರ ಮಾಡಿ ಇನ್‌ಸ್ಯೂರ್‌ ಕೊರಿಯರ್‌ ಮೂಲಕ ಆಭರಣವನ್ನು ತಮ್ಮ ತಮ್ಮ ಮನೆಯಲ್ಲಿಯೇ ಕೂತು ಪಡೆಯಬಹುದು. ಎಂದು ಮುಳಿಯದ ಚೇರ್ಮನ್ ಶ್ರೀ ಕೇಶವ ಪ್ರಸಾದ್ ಮುಳಿಯರವರು ನುಡಿದರು.

ಮುಳಿಯ ಜ್ಯುವೆಲ್ಸ್ ಅವರಿಂದ ನಿಮ್ಮ ಮನೆಯಲ್ಲೇ ಕುಳಿತು ಶಾಪಿಂಗ್ ಮಾಡಿ, ಮನೆಯಿಂದಲೇ ಚಿನ್ನ ಖರೀದಿಸುವ ವ್ಯವಸ್ಥೆಯಿಂದ 65 ವರ್ಷ ಮೇಲ್ಪಟ್ಟ ಹಿರಿಯರು ಹಾಗೂ ಪುಟಾಣಿಗಳನ್ನು ಮನೆಯಿಂದಲೇ ಚಿನ್ನಾಭರಣ ಖರೀದಿಯಲ್ಲಿ ತೊಡಗಿಸುವುದರಲ್ಲಿ ಈ ವ್ಯವಸ್ಥೆ ಸಹಕಾರಿಯಾಗಲಿದೆ. ಮನೆಯಿಂದಲೇ ಲೈವ್ ಆಭರಣ ಖರೀದಿಯು ಪ್ರಾಯೋಗಿಕವಾಗಿ ಸಫಲವಾಗಿದ್ದು, ಗ್ರಾಹಕರ ಮೆಚ್ಚುಗೆಯನ್ನು ಪಡೆಯುತ್ತಿದೆ. “ನಿಮ್ಮ ಮುಳಿಯ ಜಸ್ಟ್‌ ಒಂದು ಕಾಲ್‌ನಲ್ಲಿ” ನಿಮ್ಮ ಬಳಿಯೆ ಇದೆ. ಇದರ ಸದುಪಯೋಗವನ್ನು ಎಲ್ಲರೂ ಪಡೆದುಕೊಳ್ಳಬೇಕಾಗಿ ಈ ಸಂದರ್ಭದಲ್ಲಿ ಶ್ರೀ ಕೇಶವ ಪ್ರಸಾದ್ ಮುಳಿಯರವರು ಗ್ರಾಹಕರಲ್ಲಿ ಮನವಿ ಮಾಡಿಕೊಂಡರು.

ಮುಳಿಯ ಜ್ಯುವೆಲ್ಸ್‌ನ ಮ್ಯಾನೇಜಿಂಗ್ ಡೈರೆಕ್ಟರ್ ಕೃಷ್ಣನಾರಾಯಣ ಮುಳಿಯ ಸರ್ವರನ್ನೂ ಸ್ವಾಗತಿಸಿದರು. ಸೌಜನ್ಯ ಹೆಗ್ಗಡೆ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮ ನಿರೂಪಣೆ ಮಾಡಿದರು. ತಾಂತ್ರಿಕ ಸಲಹೆ ಜೆ.ಸಿ. ಶಿವಪ್ರಸಾದ್ ನೀಡಿದರು. ಗುರುರಾಜ್‌ ವಂದನಾರ್ಪಣೆ ಮಾಡಿದರು. ಜೂಮ್‌ ಆಪ್‌ ಮುಖಾಂತರದ ಈ ಆನ್‌ಲೈನ್ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮದಲ್ಲಿ ಮುಳಿಯ ಜ್ಯುವೆಲ್ಲರ್‍ಸ್ ನ ಸ್ಥಾಪಕ ಶ್ಯಾಮ್‌ಭಟ್ ಮುಳಿಯ, ಮುಳಿಯ ಜ್ಯುವೆಲ್ಸ್‌ನ ಪುತ್ತೂರು, ಮಡಿಕೇರಿ, ಗೋಣಿಕೊಪ್ಪಲು, ಬೆಳ್ತಂಗಡಿ ಹಾಗೂ ಬೆಂಗಳೂರಿನ ಶೋರೂಂನ ಸಿಬ್ಬಂದಿಗಳು, ಹಲವಾರು ಗ್ರಾಹಕರು, ಮಾಧ್ಯಮ ಪ್ರತಿನಿಧಿಗಳು ಭಾಗವಹಿಸಿದ್ದರು.

ಮುಳಿಯ ಜ್ಯುವೆಲ್ಸ್‌ನ ಹೆಚ್ಚಿನ ಮಾಹಿತಿಗಾಗಿ ಈ ಲಿಂಕ್‌ನ್ನು ಕ್ಲಿಕ್‌ ಮಾಡಿ. https://muliya.in/

About ಸರ್ಚ್‌ ಕೂರ್ಗ್‌ ಮೀಡಿಯಾ

"ಸರ್ಚ್‌ ಕೂರ್ಗ್‌ ಮೀಡಿಯಾ" ವಿಶ್ಲೇಷಣಾತ್ಮಕ ಪತ್ರಿಕೋದ್ಯಮದಲ್ಲಿ‌ ಕೃಷಿ, ಸಹಕಾರ, ಪರಿಸರ, ವಿಜ್ಞಾನ ಮತ್ತು ಗ್ರಾಮೀಣ ಜೀವನವನ್ನು ಕೇಂದ್ರೀಕರಿಸುವ ಆನ್‌ಲೈನ್‌ ಮಾಧ್ಯಮವಾಗಿ ಅಸಂಖ್ಯ ಚಂದಾದಾರರೊಂದಿಗೆ, ಅತಿದೊಡ್ಡ ಹಾಗೂ ಅತಿ ವಿಸ್ತಾರವಾದ ಕೊಡಗಿನ ಜನಪ್ರಿಯ ಮಾಧ್ಯಮವಾಗಿದೆ. www.searchcoorg.com  ಹಾಗೂ Search Coorg App ಮುಖಾಂತರ ಕಾರ್ಯನಿರ್ವಹಿಸುತ್ತಿದೆ.
0 0 votes
Article Rating
Subscribe
Notify of
guest
0 Comments
Inline Feedbacks
View all comments